phczaa
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

phczaa

phczaa

เธšเน‰เธฒเธ™Portalliเธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

บอกกล่าวกันหน่อย ขอให้มาอ่านกันนะครับ

Go down 
2 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
phczaa

phczaa

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 95

บอกกล่าวกันหน่อย ขอให้มาอ่านกันนะครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: บอกกล่าวกันหน่อย ขอให้มาอ่านกันนะครับ   บอกกล่าวกันหน่อย ขอให้มาอ่านกันนะครับ Icon_minitime7/8/2007, 21:34

ติ๊กหน่องๆๆ สมาชิกที่รักโปรดทราบท่านเป็นผู้โชคดีที่ได้ผมเวปแห่งนี้ คิดว่าเป็นทางเลือกของใครๆๆอีกหลายท่าน ใครที่เข้ามาแล้วแล้วก้อโหลดตามสบายเลยครับ ส่วนใครที่จัยดีจะแบ่งปันอันนี้ขอบคุณอย่างยิ่งครับ แต่ใครที่มาแล้วโหลดอย่างเดียว หรือโหลดแล้วไม่ตอบกระทู้เลยบุคคลเหล่านี้จะไม่มีระดับประจำตัวให้ น่ะครับ...และบุคคลเหล่านี้ก้อจะถูกปลดออกจากระบบโดยไม่ช้านี้

แล้วมีคำถามขึ้นมาในใจหลายๆท่าน????
ว่าต้องตอบกระทู้หรือแบ่งปันเท่าไหรดีถึงจะไม่ถูกปลดออก
อันนี้ผมไม่ขอตอบ
อยากให้เพื่อนๆตอบด้วยใจแบ่งปันด้วยใจมากกว่าแทนที่จะตอบเพื่อหวังเข้าระยะที่ปลอดภัย

ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
1729

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

บอกกล่าวกันหน่อย ขอให้มาอ่านกันนะครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: บอกกล่าวกันหน่อย ขอให้มาอ่านกันนะครับ   บอกกล่าวกันหน่อย ขอให้มาอ่านกันนะครับ Icon_minitime28/8/2007, 21:19

รับทราบครับ Razz
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

บอกกล่าวกันหน่อย ขอให้มาอ่านกันนะครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1